Tất cả HOT LIVE Giải đấu Quốc gia
2H - 83'
Huesca
0 - 2
Racing Santander
2H - 81'
Leganes
2 - 1
Sporting Gijon
23:00- 18/05
Lecce
-
Atalanta
1H - 43'
Bolton
0 - 2
Oxford United
00:00- 18/05
Lendorf
-
Köttmannsdorf
00:00- 18/05
Kraig
-
Austria Klagenfurt II
22:00- 18/05
Bleiburg
-
Spittal
00:00- 18/05
Siegendorf
-
Kohfidisch
00:30- 18/05
Parndorf
-
Bad Sauerbrunn
00:30- 18/05
Deutschkreutz
-
Rudersdorf
Hủy
Ritzing
-
Marz
22:00- 18/05
Horitschon
-
Klingenbach
22:00- 18/05
Halbturn
-
Schattendorf
22:30- 18/05
St. Margarethen / Bur
-
Edelserpentin
23:00- 18/05
Pinkafeld
-
Leithaprodersdorf
00:00- 18/05
Union Edelweiß
-
Friedburg / Pöndorf
00:00- 18/05
Union Perg
-
Oedt
00:00- 18/05
Grün Weiß Micheldorf
-
Weißkirchen / Allhaming
00:30- 18/05
Ostermiething
-
St. Martin i.M.
22:00- 18/05
Bad Ischl
-
Vortuna Bad Leonfelden
22:30- 18/05
St. Valentin
-
Pregarten
Hủy
Wildon
-
Bruck an der Mur
Hủy
Gnas
-
Lebring
Hủy
Union RB Weinland Gamlit
-
Schladming
Hủy
UFC Fehring
-
Kalsdorf
Hủy
Ilz
-
Köflach
00:00- 18/05
TuS Heiligenkreuz
-
Fürstenfeld
00:00- 18/05
UFC Fehring
-
Lebring
00:00- 18/05
Gnas
-
Bruck an der Mur
00:00- 18/05
Union RB Weinland Gamlit
-
Köflach
00:00- 18/05
Ilz
-
Kalsdorf
00:00- 18/05
Wildon
-
Schladming
00:00- 18/05
FSC Hochegger Dächer
-
Frauental
Hủy
FSC Hochegger Dächer
-
Tillmitsch
23:00- 18/05
Besiktas
-
Hatayspor
23:00- 18/05
Ankaragucu
-
Pendikspor
23:00- 18/05
Rizespor
-
Kasimpasa
23:00- 18/05
Samsunspor
-
Alanyaspor
23:00- 18/05
Gazişehir Gaziantep
-
Fatih Karagümrük
23:00- 18/05
Istanbul Basaksehir
-
Trabzonspor
23:00- 18/05
Kayserispor
-
Konyaspor
00:00- 18/05
Hanau 93
-
1960 Hanau
22:30- 18/05
Grobničan Čavle
-
Križevci
1H - 27'
Dugo Selo
0 - 0
Kustosija
1H - 31'
Jadran Poreč
2 - 0
Belišće
1H - 29'
Bjelovar
0 - 1
Opatija
1H - 29'
Hrvace
0 - 2
Hrvatski Dragovoljac
22:30- 18/05
Krk
-
Mladost Ždralovi
21:00- 18/05
Hvězda Cheb
-
Louny
1H - 39'
Sokol Nespeky
0 - 0
Admira Praha II
HT - 45'
Ostrov
1 - 2
Slaný
HT - 45'
AC Horsens
1 - 1
B 93
2H - 90'
Täby
1 - 4
Örebro Syrianska
00:00- 18/05
VB 1968
-
Herlev
00:00- 18/05
Slagelse B&I
-
KFUM Roskilde
17:00- 18/05
B 1908
-
AB Tårnby
17:00- 18/05
Ringsted
-
Greve
17:00- 18/05
LSF
-
Næstved II
18:00- 18/05
Hobro II
-
Hedensted
20:30- 18/05
Varde
-
Tarup-Paarup
00:00- 18/05
B 1909
-
Nørresundby
18:30- 18/05
Marienlyst
-
Vorup
19:00- 18/05
Brønshøj
-
Hørsholm-Usserød
19:00- 18/05
Sundby
-
Frederikssund
20:30- 18/05
Allerød
-
Glostrup
18:30- 18/05
Aliance
-
Limbaži
19:00- 18/05
Madona / BJSS
-
Kuldīgas / Goldingen
20:30- 18/05
Beitar / Riga Mariners
-
RSU
21:00- 18/05
Talsi
-
Ķekava / Auda
22:30- 18/05
Sigulda
-
Parks
23:00- 18/05
Dinamo Rīga
-
Iecava
2H - 52'
CSKA Sofia
2 - 1
Levski Krumovgrad
Đổi ngày
Krems
-
Wiener Viktoria
HT - 45'
Pinzgau Saalfelden
0 - 0
Wals-Grünau
HT - 45'
Imst
0 - 1
Hohenems
HT - 45'
TSV St. Johann
1 - 0
Austria Salzburg
00:30- 18/05
Korneuburg
-
Retz
00:30- 18/05
Langenrohr
-
Waidhofen / Thaya
00:30- 18/05
Ortmann
-
St. Pölten II
00:30- 18/05
Schrems
-
USC Rohrbach
00:30- 18/05
Kilb
-
Zwettl
22:00- 18/05
Scheiblingkirchen
-
SC Wiener Neustadt
22:00- 18/05
Gloggnitz
-
Kottingbrunn
23:00- 18/05
Haitzendorf
-
St. Peter
Đổi ngày
Diefflen
-
Wormatia Worms
18:00- 18/05
Bitburg
-
Quierschied
19:00- 18/05
Pirmasens
-
Karbach
20:30- 18/05
Sv Morlautern
-
Alemannia Waldalgesheim
2H - 90'
Dudenhofen
1 - 2
Gonsenheim
23:00- 18/05
Arminia Ludwigshafen
-
Kaiserslautern II
Đổi ngày
Duhok
-
Al Zawra'a
Đổi ngày
Karbala
-
Naft Maysan
Đổi ngày
Al Minaa Basra
-
Baghdad
Đổi ngày
Al Shorta
-
Al Karkh
1H - 34'
Al Najaf
0 - 0
Duhok
1H - 41'
Al Zawra'a
0 - 1
Zakho
HT - 45'
FC Minsk
0 - 0
FC Vitebsk
00:30- 18/05
Kitzbühel
-
St. Johann in Tirol
00:30- 18/05
Fügen
-
Ebbs
00:30- 18/05
Wörgl
-
Telfs
2H - 64'
Boavista
1 - 2
Vizela
2H - 64'
Estrela
1 - 0
GIL Vicente
2H - 65'
Farense
1 - 2
Portimonense
2H - 63'
Arouca
1 - 3
Guimaraes
23:20- 18/05
Al-Hazm
-
Al Riyadh
23:20- 18/05
Al Taawon
-
Al Shabab
01:00- 18/05
Cham II
-
Zug
01:15- 18/05
Brunnen
-
Red Star Zürich
01:30- 18/05
Sursee
-
Kickers Luzern
Hủy
Gambarogno - Contone
-
Zofingen
22:00- 18/05
Perlen-Buchrain
-
Emmen
23:00- 18/05
Buochs
-
Ascona
23:00- 18/05
Goldau
-
Collina d'Oro
23:00- 18/05
Unterstrass
-
Locarno
2H - 90'
Arlanda
3 - 0
Järfälla
HT - 45'
Enköping
4 - 0
dalkurd FF
21:00- 18/05
Corinthians W
-
Real Brasília
20:00- 18/05
Azuriz U20
-
Cianorte U20
18:00- 18/05
Leonico U20
-
Estrela De Marco U20
2H - 55'
Dordrecht
0 - 0
Emmen
1H - 30'
Slask Wroclaw
0 - 0
Radomiak Radom
1H - 25'
GKS Katowice
0 - 1
Wisla Krakow
1H - 27'
Olimpia Elbląg
0 - 1
Polonia Bytom
1H - 12'
Paks
0 - 0
Kisvarda FC
1H - 13'
Puskas Academy
0 - 0
Debreceni VSC
1H - 13'
Videoton FC
0 - 0
Diosgyori VTK
01:45- 18/05
Linfield W
-
Lisburn
HT - 45'
Cork City W
1 - 0
Cliftonville W
HT - 45'
Peamount United
0 - 0
Bohemians WFC W
23:00- 18/05
Galway United W
-
Athlone WFC W
23:15- 18/05
KVC Westerlo
-
KV Mechelen
HT - 45'
College Corinthians
2 - 1
Cobh Wanderers
21:00- 18/05
Vikingur Olafsiik
-
Thróttur Vogar
21:00- 18/05
Höttur / Huginn
-
KFG
23:30- 18/05
Reynir
-
Völsungur
06:00- 18/05
Inter Moengotapoe
-
Voorwaarts
Hủy
FK Aksu
-
Turan Turkistan
23:00- 18/05
Kaisar
-
Zhenys
07:00- 18/05
Coastal Spirit
-
Dunedin City Royals
09:45- 18/05
Twenty 11
-
Universities
09:45- 18/05
Cashmere Technical
-
Nomads United
10:00- 18/05
Selwyn United
-
Christchurch United
Đang cập nhật
Midnimo
-
Badbaado
Hủy
Unai DF U20
-
Luziânia U20
20:00- 18/05
Ceilândia U20
-
Planaltina U20
20:00- 18/05
Legiao U20
-
Brasiliense U20
Đang cập nhật
Sudan
-
Tanzania
Đổi ngày
New York City II
-
Toronto II
09:00- 18/05
North Wellington
-
Napier City Rovers
09:00- 18/05
Western Suburbs
-
Wellington Phoenix II
09:30- 18/05
Miramar
-
Waterside Karori
09:30- 18/05
Petone
-
Wellington Olympic
10:00- 18/05
Island Bay United
-
Stop Out
10:00- 18/05
Auckland United
-
Manurewa
10:00- 18/05
Tauranga City United
-
Hamilton Wanderers
10:00- 18/05
West Coast Rangers
-
East Coast Bays
12:00- 18/05
Melville United
-
Bay Olympic
12:30- 18/05
Western Springs
-
Eastern Suburbs
11:00- 18/05
Albirex Niigata W
-
Sanfrecce Hiroshima W
12:00- 18/05
Tokyo Verdy Beleza W
-
JEF United W
15:00- 18/05
INAC Kobe Leonessa W
-
Urawa Reds W
11:00- 18/05
Urayasu
-
Honda
11:00- 18/05
Honda Lock
-
TIAMO Hirakata
13:00- 18/05
Kochi United
-
Biwako Shiga
11:30- 18/05
Belmont Swansea
-
Toronto Awaba Stags
12:00- 18/05
Queanbeyan City
-
Wagga City Wanderers
14:00- 18/05
Canterbury Bankstown
-
Bonnyrigg White Eagles
Đổi ngày
Gold Coast United
-
WDSC Wolves
14:00- 18/05
Rockingham City
-
UWA Nedlands
16:00- 18/05
Pardubice U19
-
Sigma Olomouc U19
15:00- 18/05
Redcliffe Dolphins
-
Mt Gravatt
15:00- 18/05
North Pine
-
Newmarket
16:15- 18/05
Univ. Queensland
-
Springfield United
HT - 45'
Žďár nad Sázavou
2 - 0
Ždírec nad Doubravou
Vrchovina
0 - 0
Velké Meziříčí
2H - 75'
Jiskra Rýmařov
1 - 0
Kozlovice
Bzenec
0 - 0
Nový Jičín
Holešov
0 - 0
Nové Sady
Vsetín
0 - 0
Baťov
HT - 45'
Dobrovice
0 - 0
Kosmonosy
HT - 45'
Vysoké Mýto
1 - 0
Benešov
Ústí nad Orlicí
0 - 0
Hlinsko
HT - 45'
Jiskra Domažlice
2 - 1
České Budějovice II
23:00- 18/05
Karlovy Vary
-
Povltava FA
HT - 45'
Tachov
0 - 3
Baník Sokolov
HT - 45'
Hořovicko
1 - 1
Jiskra Domažlice II
HT - 45'
Doubravka
0 - 0
Otava Katovice
HT - 45'
Spartak Soběslav
2 - 1
Mariánské Lázně
23:00- 18/05
Slovan Velvary
-
Baník Souš
15:30- 18/05
Spartak Moskva
-
Krasnodar W
16:00- 18/05
Dinamo Moskva
-
Zvezda Perm W
16:30- 18/05
Lokomotiv Moskva W
-
Ryazan W
18:00- 18/05
CSKA Moskva W
-
Rostov
19:00- 18/05
Krylya Sovetov W
-
Yenisey W
21:00- 18/05
Zenit W
-
Chertanovo
16:00- 18/05
Bourges Foot 18 II
-
Châteauroux II
23:00- 18/05
Châtellerault
-
Montlouis
23:00- 18/05
Ouest Tourangeau
-
Panazol
23:00- 18/05
Poitiers
-
Vineuil
23:00- 18/05
Chauvigny
-
Chambray
23:00- 18/05
Tours
-
Vierzon FC
23:00- 18/05
Châteauneuf-sur-Loire
-
Bourges Moulon
16:00- 18/05
Dukla Banská Bystrica W
-
Ružomberok W
16:00- 18/05
Spartak Trnava W
-
Spartak Myjava W
20:00- 18/05
GFC Topoľčany
-
Trenčín W
22:00- 18/05
Petržalka W
-
Tatran Prešov W
16:00- 18/05
Prva Iskra
-
Buducnost Dobanovci
22:00- 18/05
Radnički Obrenovac
-
Polet Dorćol
22:00- 18/05
Zemun
-
Brodarac
16:00- 18/05
Horní Heršpice W
-
Viktoria Plzeň W
19:00- 18/05
Sparta Praha W
-
Slavia Praha W
19:00- 18/05
Baník Ostrava W
-
Pardubice W
Lỗi kỹ thuật
VAST
0 - 0
Metalurh Zaporizhya II
16:30- 18/05
Farul Constanţa W
-
Csikszereda MC
17:00- 18/05
Legia Warszawa II
-
Wikielec
20:00- 18/05
Olimpia Zambrów
-
Legionovia Legionowo
22:00- 18/05
Unia Skierniewice
-
Swit
22:00- 18/05
Mławianka Mława
-
Pogoń Grod. Mazowiecki
22:00- 18/05
Broń Radom
-
Victoria Sulejówek
22:00- 18/05
Bełchatów
-
Jagiellonia II
22:30- 18/05
Concordia Elbląg
-
Łomża
17:00- 18/05
Vineta Wolin
-
Sokół Kleczew
18:00- 18/05
Unia Swarzędz
-
Flota Świnoujście
19:00- 18/05
Starogard Gdański
-
Luzino
19:00- 18/05
Cartusia Kartuzy
-
Solec K.
19:00- 18/05
Pogoń Nowe Skalmierzyce
-
Noteć Czarnków
21:00- 18/05
Stolem Gniewino
-
Gedania Gdansk
22:00- 18/05
Zawisza Bydgoszcz
-
Polonia Środa
23:00- 18/05
Pogoń Szczecin II
-
Elana Toruń
17:00- 18/05
Wieczysta Kraków
-
Świdniczanka Świdnik
18:00- 18/05
Podhale Nowy Targ
-
Sokół Sieniawa
22:00- 18/05
Unia Tarnow
-
Czarni Połaniec
22:00- 18/05
Orlęta Radzyń Podlaski
-
Karpaty Krosno
23:00- 18/05
Wisłoka Dębica
-
Siarka Tarnobrzeg
19:00- 18/05
Assad
-
Mwatate United
17:00- 18/05
PEC Zwolle U21
-
Groningen U21
18:30- 18/05
Go Ahead Eagles U21
-
Feyenoord U21
19:45- 18/05
NEC U21
-
Twente / Heracles U21
20:00- 18/05
Cambuur U21
-
De Graafschap U21
18:00- 18/05
Lucksta
-
IFK Luleå
20:00- 18/05
Ytterhogdal
-
Team Thoren
2H - 90'
Pacos Ferreira U19
1 - 0
Maritimo U19
2H - 90'
Lusitania FC U19
2 - 0
Vizela U19
23:00- 18/05
Porto U19
-
Sporting Braga U19
23:00- 18/05
Academico Viseu U19
-
Benfica U19
23:00- 18/05
Chaves U19
-
Gil Vicente U19
23:00- 18/05
Torreense U19
-
Academica U19
23:00- 18/05
Alverca U19
-
Beira Mar U19
23:00- 18/05
Estoril U19
-
Belenenses U19
23:00- 18/05
BFA
-
Banga II
23:00- 18/05
Rīgas FS II
-
Riga FC II
HT - 45'
Dinamo Moskva II
1 - 0
Dinamo Vologda
2H - 70'
Sarriana
0 - 0
Celta de Vigo III
HT - 45'
Huarte
1 - 0
Cortes
23:00- 18/05
Deusto
-
Beasain
23:00- 18/05
Atlético Astorga
-
Salamanca UDS
23:00- 18/05
Platges Calvià
-
Poblense
23:00- 18/05
Peña Sport
-
Ardoi
23:30- 18/05
Portugalete
-
Basconia
23:30- 18/05
Atlético Albericia
-
Torina
23:30- 18/05
Atzeneta
-
Ontinyent 1931
23:00- 18/05
PFC Sochi
-
Krasnodar
2H - 90'
First Vienna W
1 - 2
Sturm Graz W
23:30- 18/05
Neulengbach W
-
Kleinmünchen / BW Linz
20:00- 18/05
Prison Leopards
-
Green Eagles
18:00- 18/05
PKKU W
-
Åland United
20:00- 18/05
JyPK
-
Ilves
20:00- 18/05
KuPS W
-
Honka W
18:00- 18/05
Arkadag
-
Energetik
19:00- 18/05
Altyn Asyr
-
Köpetdag Aşgabat
19:00- 18/05
Şagadam
-
Merw
20:00- 18/05
Balkan
-
Aşgabat
Đổi ngày
Jia Hua
-
Monte Carlo
Đổi ngày
Tak Chun Ka I
-
Universidade de Macau
HT - 45'
England U17
0 - 2
Spain U17
23:00- 18/05
Kalju Nomme
-
Kuressaare
18:30- 18/05
Savanne
-
Cercle de Joachim
18:30- 18/05
ASRR
-
ASPL 2000
18:30- 18/05
Entente Boulet Rouge
-
Grande Riviere Sud Est
18:30- 18/05
Pamplemousses
-
Chebel Citizens
19:00- 18/05
Górnik Zabrze II
-
Karkonosze Jelenia Góra
20:00- 18/05
Górnik Polkowice
-
Lechia Zielona Góra
21:00- 18/05
Starowice Dolne
-
Unia Turza Śląska
22:00- 18/05
Carina Gubin
-
Odra Bytom Odrzański
22:00- 18/05
Pawłowice Śląskie
-
Kluczbork
22:00- 18/05
Gwarek Tarnowskie Góry
-
Stilon Gorzów
22:00- 18/05
Goczałkowice Zdrój
-
Ślęza Wrocław
19:00- 18/05
Lübeck II
-
Dornbreite Lübeck
23:00- 18/05
Makhachkala
-
Rodina Moskva
19:00- 18/05
Turbine Potsdam W
-
Borussia Monchengladbach W
19:00- 18/05
Chernolomets 1919
-
Lokomotiv Ruse
21:00- 18/05
Fratria
-
Riltsi
21:00- 18/05
Atlantis II
-
PEPO
1H - 13'
Reipas
0 - 0
GrIFK
22:00- 18/05
Awassa Kenema
-
Mekelakeya
21:00- 18/05
Nathaly's
-
V.Club Mokanda
2H - 85'
CARA Brazzaville
0 - 1
Étoile du Congo
HT - 45'
Legion Dynamo
0 - 1
Nart Cherkessk
19:00- 18/05
Istaravshan
-
Khatlon
HT - 45'
Barki Tajik
0 - 0
Regar-TadAZ
19:00- 18/05
Liphakoe
-
Likila United
19:00- 18/05
LMPS
-
Bantu
19:00- 18/05
CCX
-
LCS
19:00- 18/05
Lifofane
-
Machokha
19:00- 18/05
Linare
-
Manonyane
19:00- 18/05
Lioli
-
Matlama
19:00- 18/05
Lijabatho
-
Naughty Boys
19:00- 18/05
LDF
-
ACE Maseru
HT - 45'
Hoyvík
0 - 3
AB
1H - 45'
HB II
0 - 2
KÍ II
1H - 28'
NSÍ II
2 - 0
B36 II
23:00- 18/05
Dila
-
Dinamo Tbilisi
19:30- 18/05
Kuya Sport
-
Rangers
20:00- 18/05
TP Mazembe
-
Dauphins Noirs
20:00- 18/05